Trang chủ Thiết Bị Viễn Thông

Thiết Bị Viễn Thông

XÓA ĐIỀU KIỆN LỌC SẢN PHẨM MỚI GIÁ TĂNG DẦN GIÁ GIẢM DẦN
Liên hệ
Software Kbvision KBiVMS Pro
Thông số:
  • Hỗ trợ quản lý 500 thiết bị lên đến 2000 kênh
  • Hỗ trợ tương thích lưu trữ lên đến 200TB.
  • Quản lý camera bằng bản đồ online, offline…
  • Quản lý cảnh báo báo động với nhiều chế độ
  • Bảo hành : 2 năm
1.490.000 ₫ 1.290.000 ₫
Máy Bộ Đàm Cầm Tay Motorola CP 1210
Thông số:

– Dãy tần : UHF 400-470Mhz.

– Công suất phát : 12W (UHF).

– Pin : 3500mAh -7,4V

– Trọng lượng : 250g.

– Trọn bộ bao gồm : Thân máy, antenna, Pin sạc, adaptor, Sạc bàn, bát cài lưng .

– Cự ly liên lạc : 1- 4 Km tùy môi trường

– Có còi báo động

1.090.000 ₫
Máy Bộ Đàm Cầm Tay Motorola CP1560
Thông số:

– Dãy tần : UHF 400-440MHz, 450-470MHz

– Số kênh : 16 kênh tần số sử dụng công nghệ mã hóa tín hiệu giúp giảm thiểu nhiễu tín hiệu

– Công suất phát : 10W

– Cự ly liên lạc : Nội thành dưới 1.5km – Ngoại thành 2 đến 3 Km – Điều kiện lý tưởng 3 – 5 Km

– Pin: Lion 3800mAh

850.000 ₫
Máy Bộ Đàm Cầm Tay Motorola CP110
Thông số:

 – Dải tần số UHF: 400 – 480 Mhz

– Điện áp hoạt động: 7.4 V

– Dung lượng kênh tần số: 16 kênh

– Công Suất Phát: 5 W

– Dung Lượng Pin: 2500 mAh Li-on

690.000 ₫ 590.000 ₫
Máy Bộ đàm Motorola GP 1688
Thông số:

– Dãy tần :  UHF 400-440MHz, 450-470MHz

– Số kênh : 16 kênh tần số sử

– Công suất phát : 5W

– Cự ly liên lạc : Điều kiện lý tưởng 5 – 7 Km

Dây Nhảy Quang Single Mode SC/UPC-SC/UPC
Thông số:

– Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/UPC

– Dài 3 -5m tùy chọn ( FC or SC)

– Là một đoạn cáp quang tùy loại :

  • Single-mode
  • Multi-mode
  • Sợi đơn – Simplex
  • Sợi đôi -Duplex
18.400.000 ₫ 13.900.000 ₫
Bộ Ghép Nhiều Màn Hình SOFLY Video Wall Controller
Thông số:

– Gộp 1 tín hiệu HDMI ra 4 tivi Full HD 1080P

– Hỗ trợ 1 HDMI (HDMI 1.4, HDCP 1.4) đầu vào.

– Hỗ trợ 4 HDMI đầu ra.

– Input format : YUV422 16 bit, RGB444 24 bit.

– Output format: RGB444 24 bit.

– Hỗ trợ giao thức RS232 (Net port RJ45).

27.800.000 ₫ 19.000.000 ₫
Cổng Giao Tiếp E1 YEASTAR TE100
Thông số:

– Hỗ trợ 1 luồng E1 với 30 kênh thoại đồng thời

– Hỗ trợ báo hiệu R2 và SS7, Siptrunk

– Chuẩn báo giao tiếp E1: ISDN, PRI…

–  Sử dụng cho mọi tổng đài điện thoại IP SIP

– Call log lưu không giới hạn trên thiết bị

560.000 ₫
Converter Quang to Lan G-NET HHD-120G-40
Thông số:

– Converter Quang G-NET HHD-120G-40

– Làm bằng chất liệu đồng nguyên chất, tinh khiết

– Media converter một nguồn chuẩn 5VDC 1A

– 4  cổng LAN

– Bộ nhớ cache 1M công nghệ store & forward

272.000 ₫ 175.000 ₫
Tai Nghe Máy Bộ Đàm Lisheng
Thông số:

– Tai nghe máy bộ đàm Lisheng

– Sử dụng cho tất cả các loại máy bộ đàm của Lisheng

  • Lisheng LS-2000
  • Lisheng LS-950
  • Lisheng LS-5500Lisheng
  • LS-7000
  • . . . .
1.127.000 ₫ 850.000 ₫
Máy Bộ Đàm Lisheng LS-2000 Cự Ly Liên Lạc Từ 1-3km
Thông số:

– Công suất: 3W UHF

– Âm thanh to, rõ, chuẩn,, độ bền cao.

– Pin sạc nhồi Li-Ion 1800mAh ( 160h chờ )

– Cự ly liên lạc: từ 1-3km tùy theo địa hình.

– Gồm: máy, pin, bát cài lưng, bộ sạc bàn

ĐĂNG KÍ LÀM ĐẠI LÝ
Tư vấn bán hàng: 0907 695 750

TP Hồ Chí Minh

028.3910.1703 - 0907.695.750