Dây Nhảy Quang Single Mode SC/UPC-SC/UPC

– Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/UPC

– Dài 3 -5m tùy chọn ( FC or SC)

– Là một đoạn cáp quang tùy loại :

  • Single-mode
  • Multi-mode
  • Sợi đơn – Simplex
  • Sợi đôi -Duplex
- +

Dây Nhảy Quang Single Mode SC/UPC-SC/UPC

sản phẩm nổi bật


  • Giao hàng toàn quốc
  • Miễn phí giao hàng nội thành Hồ Chí Minh
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Đổi trả 10 ngày nếu không hài lòng
  • Giá cam kết tốt nhất Hồ Chí Minh

Dây nhảy quang single mode các loại SC/UPC – SC/UPC dài 3 -5m tùy chọn ( FC or SC), là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv…

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang Single mode SC/UPC – SC/UPC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Xem thêm đặc điểm nổi bật

Đánh giá

....

Mời bạn đánh giá hoặc đặt câu hỏi về Dây Nhảy Quang Single Mode SC/UPC-SC/UPC

ĐĂNG KÍ LÀM ĐẠI LÝ
Tư vấn bán hàng: 0907 695 750

TP Hồ Chí Minh

028.3910.1703 - 0907.695.750